ระบบ Unicomp X Ray อเนกประสงค์, เครื่องตรวจสอบ NDT 160KV UNI160-Y2-D9
คุณสมบัติพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: UNICOMP
การรับรอง: CE, FDA
หมายเลขรุ่น: UNI160-Y2-D9
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1set
ราคา: can negotiate
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, L/C
ความสามารถในการจัดหา: 10 ชุดต่อเดือน
สรุปผลิตภัณฑ์
รายละเอียดสินค้า
เน้น:
อุปกรณ์ตรวจจับเอ็กซ์เรย์
อุปกรณ์ตรวจสอบเอ็กซ์เรย์
ระบบ Unicomp X Ray อเนกประสงค์
Name: เครื่องเอ็กซเรย์ตรวจสอบ
Application: หล่ออลูมิเนียม, หล่อเหล็ก, ชิ้นส่วนรถยนต์, ล้อ, ผลิตภัณฑ์โลหะ, วัสดุทนไฟ
Tube Voltage: 160KV, 225KV ตัวเลือก
X-Ray Leakage: < 1uSv/ชม
Weight: 6T
Power Consumption: 8KW
รายละเอียดสินค้า
เครื่องตรวจจับ NDT แบบ Unicomp X Ray เครื่องตรวจจับวิทยุ NDT แบบล้อเลื่อน 102KV UNI160-Y2-D9
คุณสมบัติ:
●ครอบคลุมการตรวจสอบชิ้นส่วนต่างๆ
●อเนกประสงค์ความละเอียดสูง
●ระบบความพร้อมใช้งานสูง
●คุณภาพการตรวจจับภาพที่ยอดเยี่ยม
●การใช้อุปกรณ์อย่างปลอดภัย
●ความยืดหยุ่นและการติดตั้ง
●ง่ายต่อการใช้งานการออกแบบซอฟต์แวร์ที่ใช้งานง่าย
●ปรับแต่งเพื่อนำเสนอโซลูชัน
●บริการหลังการขายของเครือข่ายทั้งหมด
●ต้นทุนต่ำสำหรับบริการทดสอบ
พารามิเตอร์ของระบบ ขนาด 3250mm * * * * * * * * 1710mm 2450mm (L * W H *)
น้ำหนักอุปกรณ์ 18.65T
อำนาจ 9KW
งาน ในบรรทัดต่อเนื่อง
พื้นที่ตรวจจับ 13 '' - ล้ออัลลอยด์ล้ออัลลอยด์ขนาด 22 ''
ความเร็วในการตรวจจับ 45s / ชิ้น (18 '') ล้อ
สภาพแวดล้อมการทำงาน 5-40 °≤80% HR
แหล่งจ่ายไฟ ระบบสามสายห้าสาย AC380V
อัตราการรั่วไหลของรังสีเอกซ์ ≤1uSv / ชั่วโมง
เครื่องกำเนิดรังสีเอกซ์ แรงดันไฟฟ้าของหลอด 160kV / 225kV
อำนาจ 480W / 1800W
ขนาดโฟกัส 0.5mm / 1.0mm
ระบบการถ่ายภาพ อัตราความละเอียดของระบบ 2.8LP / mm
ความไวของระบบ 1-1.8%
การวัดภาพ ระยะทางรัศมีรูปหลายเหลี่ยมการวัดมุม ลูกศรและป้ายข้อความ บันทึกภาพที่ประมวลผลแล้ว
การระบุอัตโนมัติของศูนย์กลางล้อ, การคำนวณอัตโนมัติของฟอง;
ฟังก์ชันเพิ่มเติม ล้อยึดไดรฟ์ซิงโครนัสเพื่อให้แน่ใจว่าการควบคุม orecise
อัลกอริทึมอัจฉริยะกับแหล่งกำเนิด X-Ray และมุมสวิงแบบแบน
การทดสอบฮับล้อใหม่มีฟังก์ชั่นการเรียนการสอนการตั้งค่าด้วยตนเองฟังก์ชั่นการบันทึกอัตโนมัติ
ศูนย์กลางล้ออัตโนมัติและการจับคู่ซอฟต์แวร์ด้วยตนเอง
คำนวณฟองอากาศของศูนย์กลางล้อโดยอัตโนมัตให้ตั้งส่วนติดต่อเอาต์พุตของการเรียงลำดับอัตโนมัติ
ภาพการตรวจสอบ:
เรตติ้งโดยรวม
5.0
★★★★★
★★★★★
จาก 50 รีวิวล่าสุด
5 ดาว
100%